Veldu að lokum hurðir fyrir PLATSA skápinn þinn. Hurðirnar skapa heildarútlit og vernda fötin fyrir ryki. Hrein og einföld hönnun sem passar við nánast hvað sem er.
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SANNIDAL
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hægt er að láta hurðina opnast til hægri eða vinstri.
Vörunúmer 296.312.01
5 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Hnúðar og höldur eru seld sér.
Passar með PLATSA skápum.
Þú þarft lamir með þessari vöru. Þær eru innifaldar í verðinu en pakkaðar sér.
| Lengd: | 189 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 6,90 kg |
| Nettóþyngd: | 5,84 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,8 l |
| Lengd: | 17 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,11 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,9 l |
Vörunúmer 296.312.01
| Vörunúmer | 296.312.01 |
Vörunúmer 296.312.01
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 180 cm |
| Hurð SANNIDAL | |
| Vörunúmer: | 003.955.58 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 189 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 6,90 kg |
| Nettóþyngd: | 5,84 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,8 l |
| Löm með ljúfloku HJÄLPA | |
| Vörunúmer: | 903.828.82 |
| Pakkningar: | 4 |
| Lengd: | 17 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,11 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
5 pakkning(ar) alls