10 ára ábyrgð
8.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
KOMPLEMENT
10 10 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Skúffa með glerframhlið veitir þér fljótlega yfirsýn yfir innihaldið og léttir yfirbragð fataskápsins.
Lokast hægt, hljóðlega og mjúklega vegna innbyggðrar ljúfloku.
Vörunúmer 205.090.83
1 pakkning(ar) alls
Skúffan rúmar um 19 samanbrotnar buxur eða 30 boli.
Hámarksburðarþol á við þegar þyngdin dreifist jafnt yfir flötinn.
Fæst í mismunandi breiddum.
Hægt að bæta við KOMPLEMENT glerhillu svo að innihald efstu skúffunnar sé sýnilegt ofan frá.
Hægt að bæta við KOMPLEMENT mottu í skúffu til að vernda hlutina þína og halda þeim snyrtilega á sínum stað.
Passar eingöngu á PAX fataskáp 100×58 cm, sjáðu „Mál vöru“ fyrir nákvæma stærð.
Skúffubrautir fylgja.
Gler þarf að meðhöndla með varúð! Skemmdur kantur eða rispað yfirborð getur valdið því að glerið brotnar skyndilega. Forðaðu því frá höggi, sérstaklega á hliðunum en þar er glerið viðkvæmast.
| Lengd: | 94 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 8,40 kg |
| Nettóþyngd: | 7,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,7 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 205.090.83
| Vörunúmer | 205.090.83 |
Vörunúmer 205.090.83
| Breidd skáps: | 100 cm |
| Dýpt hirslu: | 58 cm |
| Breidd: | 92,8 cm |
| Dýpt: | 56,9 cm |
| Hæð: | 16,0 cm |
| Breidd skúffu (innanmál): | 90,1 cm |
| Dýpt skúffu (innanmál): | 53,3 cm |
| Vörunúmer: | 205.090.83 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 94 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 8,40 kg |
| Nettóþyngd: | 7,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls