11.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
GURSKEN
Spónaplata er unnin úr endurunnum við og afgöngum frá sögunarverksmiðjum – þannig verður viður sem ekki er í réttum lit, viðarflísar og sag að auðlind í stað þess að enda mögulega sem rusl. Við notum plöturnar í hluti eins og bókaskápa, rúmgrindur, sófa og eldhússkápa. Til að verja þær fyrir sliti og raka setjum við á þær lakk, viðarspón eða filmu sem bætir útlit húsgagnsins.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Heimilið á að vera öruggur staður fyrir alla fjölskylduna. Þess vegna eru öryggisfestingar til að festa fataskápinn við vegg innifaldar.
Einfaldur fataskápur, sem er auðvelt að koma fyrir, með fataslá og hárri hillu.
Vörunúmer 204.863.26
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Passar með öðrum húsgögnum í GURSKEN línunni.
Aukahlutir til að skipuleggja fataskápinn að innan eru seldir sér.
Höldur og lamir fylgja.
Fataslá og ein föst hilla innifaldar.
VARÚÐ! Fallhætta – þessa vöru þarf að festa tryggilega við vegg. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 198 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 38,70 kg |
| Nettóþyngd: | 36,81 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 75,2 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 204.863.26
| Vörunúmer | 204.863.26 |
Vörunúmer 204.863.26
| Dýpt: | 55,0 cm |
| Hæð: | 185,7 cm |
| Breidd: | 49,4 cm |
| Vörunúmer: | 204.863.26 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 198 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 38,70 kg |
| Nettóþyngd: | 36,81 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 75,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls