9.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
KRONÖREN
„Þegar ég hannaði KRONÖREN hafði ég einfaldleika og kjörorðin „minna er meira“ að leiðarljósi. Hugmyndin var að búa til vöru með gæðum og hönnun sem endist, en halda verðinu lágu. Þetta var áskorun sem krafðist þess að hugsa um nýjar og skapandi leiðir. Fágað og stílhreint útlitið er afrakstur þeirrar alúðar sem lögð var í hvert smáatriði. Fyrir mér sannar KRONÖREN að fegurðin býr oft í einfaldleikanum.“
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Ómeðhöndlaður harðviður er endingargott náttúrulegt efni sem er enn slitsterkara þegar búið er að olíu- eða vaxbera yfirborðið.
Gegnheil fura er náttúrulegt hráefni sem verður fallegra með aldrinum.
Nota má enda slárinnar sem snaga, til dæmis fyrir síða kjóla eða töskur.
Úr gegnheilum við sem er hlýlegt, náttúrulegt og endingargott efni.
Vörunúmer 406.108.05
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút. Blettir nást af með strokleðri eða fínum sandpappír. Hertu skrúfur og aðrar festingar eftir þörfum til að tryggja stöðugleika.
VARÚÐ! Fallhætta – til að draga úr hættu á að húsgagnið falli fram fyrir sig þarf að festa það tryggilega. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
Heimilið á að vera öruggur staður fyrir alla fjölskylduna. Þess vegna eru veggfestingar til að festa húsgagnið við vegg innifaldar.
Úr sterkbyggðri gegnheilli furu sem er með náttúrulega breytilegu viðarmynstri, litbrigðum og áferð – og því er hvert húsgagn einstakt.
Plastundirlag til að verja gólfin, fylgir með.
Notaðu TRIXIG filttappa til að verja yfirborðið fyrir rispum, seldir sér.
| Lengd: | 184 cm |
| Breidd: | 26 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 14,75 kg |
| Nettóþyngd: | 13,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 38,8 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 406.108.05
| Vörunúmer | 406.108.05 |
Vörunúmer 406.108.05
| Dýpt: | 49 cm |
| Hæð: | 181 cm |
| Breidd: | 90 cm |
| Vörunúmer: | 406.108.05 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 184 cm |
| Breidd: | 26 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 14,75 kg |
| Nettóþyngd: | 13,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 38,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls