1.790,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
HÖGSMA
Bambus er sterkur, sveignalegur og vex hratt – það er einnig hægt að nota hann á marga vegu og því er hann frábært endurnýjanlegt hráefni. Hann er í raun grastegund sem vex án þess að þurfa á áburði eða vökvun á að halda. Þegar hann hefur verið skorinn upp vaxa nýir stilkar sem hægt verður að nýta eftir fjögur til sex ár. Við hjá IKEA notum bambus meðal annars í húsgögn, baðherbergisvörur, körfur og lampaskerma og erum stöðugt að leita að nýjum leiðum til að nýta þetta fjölhæfa hráefni.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Nýtist vel sem bakki eða pottastandur.
Úr bambus, endingargott hráefni sem er auðvelt í umhirðu og fer vel með hnífana þína.
Hentugt skurðarbretti úr bambus sem þú getur einnig notað sem lok á RÅSKOG hjólavagn.
Vörunúmer 904.466.19
1 pakkning(ar) alls
Meðhöndlaðu með olíu sem samþykkt er fyrir matvæli annað slagið. Má aðeins þvo í höndunum.
Hannað fyrir RÅSKOG hjólavagn, 35×45×78 cm.
Ef þú notar skurðarbretti sem lok á RÅSKOG hjólavagni þarftu að taka það af hjólavagninum og setja á stöðugt undirlag áður en þú skerð.
| Lengd: | 42 cm |
| Breidd: | 31 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 1,18 kg |
| Nettóþyngd: | 1,17 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,1 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 904.466.19
| Vörunúmer | 904.466.19 |
Vörunúmer 904.466.19
| Lengd: | 42,1 cm |
| Breidd: | 30,7 cm |
| Þykkt: | 1,6 cm |
| Vörunúmer: | 904.466.19 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 42 cm |
| Breidd: | 31 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 1,18 kg |
| Nettóþyngd: | 1,17 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls