1.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JUTTERSBO
Það er auðvelt að rúlla þeim hvert sem er fyrir allt það sem á hvergi „heima“. Hvort sem þú geymir í þeim krydd í eldhúsinu, föndurdót, smáhluti eins og lykla og hleðslutæki í forstofunni eða hárskraut sem fær loksins heimilið sem það á skilið. Settu einn við hliðina á uppáhaldshægindastólnum með kaffibolla – og þú færð notalegt kósíhorn. Fjölhæfir, þægilegir og alltaf tilbúnir að hjálpa!
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Þú getur notað vagninn á mismunandi hátt, til dæmis sem aukavinnupláss í eldhúsinu, hentuga hirslu í forstofunni eða óhefðbundið náttborð í svefnherberginu.
Hentar vel í eldhúsinu, á baðherberginu eða hvar sem þig vantar aukahirslu.
Hjólavagninn stenst kröfur okkar fyrir stöðugleika, endingu og öryggi og þolir daglega notkun í ótal ár.
Vörunúmer 404.989.41
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með mjúkum, rökum klút og mildum uppþvottalegi eða sápu, ef þörf krefur. Þurrkaðu með hreinum klút. Hertu skrúfurnar eftir þörfum fyrir hámarksgæði.
Burðarþol/hilla: 4 kg.
Hægt að nota inni og úti.
Ekki samþykkt fyrir matvæli.
| Lengd: | 34 cm |
| Breidd: | 33 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 2,08 kg |
| Nettóþyngd: | 1,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 14,7 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 404.989.41
| Vörunúmer | 404.989.41 |
Vörunúmer 404.989.41
| Hæð: | 86 cm |
| Lengd: | 36 cm |
| Burðarþol/hilla: | 4 kg |
| Burðarþol: | 12 kg |
| Breidd: | 36 cm |
| Þvermál: | 36 cm |
| Vörunúmer: | 404.989.41 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 34 cm |
| Breidd: | 33 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 2,08 kg |
| Nettóþyngd: | 1,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 14,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls