1.690,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
KNUFF
Hentar vel til að geyma póst í forstofunni, mikilvæga pappíra við skrifborðið og uppáhaldsuppskriftirnar í eldhúsinu.
Þú getur valið á milli þess að fela hlutina eða hafa góða yfirsýn yfir innihaldið með því að snúa hærri eða lægri hliðinni að þér.
Passar í BILLY bókaskáp og aðrar hirslur með hillum sem eru minnst 25 cm djúpar.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hentar vel til að geyma póst í forstofunni, mikilvæga pappíra við skrifborðið og uppáhaldsuppskriftirnar í eldhúsinu.
Þú getur valið á milli þess að fela hlutina eða hafa góða yfirsýn yfir innihaldið með því að snúa hærri eða lægri hliðinni að þér.
Passar í BILLY bókaskáp og aðrar hirslur með hillum sem eru minnst 25 cm djúpar.
Vörunúmer 706.231.42
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með klút. Blettir nást af með strokleðri eða fínum sandpappír.
Stærðir: 9x24x31 cm og 10x25x31 cm.
| Lengd: | 31 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 0,97 kg |
| Nettóþyngd: | 0,89 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,6 l |
Vörunúmer 706.231.42
| Vörunúmer | 706.231.42 |
Vörunúmer 706.231.42
| Vörunúmer: | 706.231.42 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 31 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 0,97 kg |
| Nettóþyngd: | 0,89 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls