ekkert valið
7.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BESTÅ
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Yfirborðið á efsta þili er úr náttúrulegum viðarspóni sem færir hirslunni hlýlegt og náttúrulegt yfirbragð.
Gat fyrir snúrur til að einfalda snúruskipulag.
Vörunúmer 504.963.62
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút.
Festingar eru innifaldar.
| Lengd: | 130 cm |
| Breidd: | 44 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 8,25 kg |
| Nettóþyngd: | 7,71 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 15,5 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 504.963.62
| Vörunúmer | 504.963.62 |
Vörunúmer 504.963.62
| Breidd: | 120 cm |
| Dýpt: | 42 cm |
| Þykkt: | 2 cm |
| Burðarþol: | 50 kg |
| Vörunúmer: | 504.963.62 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 130 cm |
| Breidd: | 44 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 8,25 kg |
| Nettóþyngd: | 7,71 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 15,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls