Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BOASTAD
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Stillanlegir fætur til að auka stöðugleika, jafnvel á ójöfnu gólfi.
Stilltu eftirlætishlutunum þínum upp á skenkinn og feldu aðra hluti í skúfunum og skápunum.
Í skenknum eru tvær skúffur og tvær hillur sem skapa gott hirslupláss.
Vörunúmer 395.352.18
6 pakkning(ar) alls
Húsgagnið þarf að festa við vegg með meðfylgjandi veggfestingu.
Gler þarf að meðhöndla með varúð! Skemmdur kantur eða rispað yfirborð getur valdið því að glerið brotnar skyndilega. Forðaðu því frá höggi, sérstaklega á hliðunum en þar er glerið viðkvæmast.
| Lengd: | 167 cm |
| Breidd: | 59 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 17,60 kg |
| Nettóþyngd: | 16,22 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 53,7 l |
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 19,80 kg |
| Nettóþyngd: | 18,57 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 59,9 l |
| Lengd: | 78 cm |
| Breidd: | 47 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 19,14 kg |
| Nettóþyngd: | 18,86 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 40,3 l |
| Lengd: | 162 cm |
| Breidd: | 14 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 5,96 kg |
| Nettóþyngd: | 5,60 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,5 l |
| Lengd: | 192 cm |
| Breidd: | 35 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 18,10 kg |
| Nettóþyngd: | 16,65 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 53,1 l |
| Lengd: | 110 cm |
| Breidd: | 43 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 16,00 kg |
| Nettóþyngd: | 14,67 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,0 l |
Vörunúmer 395.352.18
| Vörunúmer | 395.352.18 |
Vörunúmer 395.352.18
| Dýpt: | 52,1 cm |
| Hæð: | 185,1 cm |
| Breidd: | 202,8 cm |
| Skenkur BOASTAD | |
| Vörunúmer: | 305.070.12 |
| Pakkningar: | 4 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 167 cm |
| Breidd: | 59 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 17,60 kg |
| Nettóþyngd: | 16,22 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 53,7 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 19,80 kg |
| Nettóþyngd: | 18,57 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 59,9 l |
| pakkning 3 | |
| Lengd: | 78 cm |
| Breidd: | 47 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 19,14 kg |
| Nettóþyngd: | 18,86 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 40,3 l |
| pakkning 4 | |
| Lengd: | 162 cm |
| Breidd: | 14 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 5,96 kg |
| Nettóþyngd: | 5,60 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,5 l |
| Hár skápur BOASTAD | |
| Vörunúmer: | 505.070.06 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 192 cm |
| Breidd: | 35 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 18,10 kg |
| Nettóþyngd: | 16,65 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 53,1 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 110 cm |
| Breidd: | 43 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 16,00 kg |
| Nettóþyngd: | 14,67 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
6 pakkning(ar) alls