6.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SPIKSMED
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Þú getur notað hilluna fyrir alls konar græjur og hengt upp sjónvarpið fyrir ofan hana eða notað hana sem hleðslusvæði fyrir raftækin. Tilvalin fyrir heimabíó og hátalara.
Lítil og nett, fullkomin í lítið rými.
Einföld snúruhirsla sem gerir þér kleift að fela snúrur á bak við rennihurðina.
Vörunúmer 005.731.50
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút. Kannaðu reglulega hvort allar festingar séu almennilega hertar og hertu eftir þörf.
Veggir eru mismunandi og þurfa mismunandi skrúfur og festingar. Notaðu skrúfur og aðrar festingar sem henta veggjum heimilisins. Þær eru seldar sér.
| Lengd: | 139 cm |
| Breidd: | 33 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 10,25 kg |
| Nettóþyngd: | 9,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 23,9 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 005.731.50
| Vörunúmer | 005.731.50 |
Vörunúmer 005.731.50
| Dýpt: | 32,0 cm |
| Hæð: | 16,3 cm |
| Burðarþol toppplötu: | 15 kg |
| Burðarþol/hilla: | 10 kg |
| Breidd: | 117,3 cm |
| Vörunúmer: | 005.731.50 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 139 cm |
| Breidd: | 33 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 10,25 kg |
| Nettóþyngd: | 9,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 23,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls