195,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SIMKRABBA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Einfalt, klassískt form úr plasti með róandi grængráum lit – tímalaust útlit með blöndu af glansandi og möttu yfirborði.
Hentar fyrir takkó, hamborgara, pítsusneiðar, fingramat, snakk og allan þinn uppáhaldsmat sem þú vilt deila með öðrum.
Úr pólýprópýlen plasti sem gerir borðbúnaðinn óbrjótanlegan – og lífið auðveldara fyrir alla fjölskylduna.
Vörunúmer 306.091.57
1 pakkning(ar) alls
Má fara í örbylgjuofn. Má fara í uppþvottavél, allt að 70°C.
Forðastu hnífapör úr málmi til að koma í veg fyrir rispur.
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,06 kg |
| Nettóþyngd: | 0,05 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
| Þvermál hvers pakka: | 15 cm |
Vörunúmer 306.091.57
| Vörunúmer | 306.091.57 |
Vörunúmer 306.091.57
| Þvermál: | 15 cm |
| Vörunúmer: | 306.091.57 |
| Pakkningar: | 1 |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,06 kg |
| Nettóþyngd: | 0,05 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
| Þvermál hvers pakka: | 15 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls