1.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BRYTBÖNA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Með sterkum ryðfríum blöðum og silíkongripi er auðvelt að klippa þykkari stofna og greinar.
Garðklippurnar eru með einfaldri læsingu svo þú getir geymt þær lokaðar á öruggan hátt þegar þær eru ekki í notkun.
Vörunúmer 906.120.10
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút.
Hægt að nota inni og úti.
Geymist innandyra.
| Lengd: | 26 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,16 kg |
| Nettóþyngd: | 0,15 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Vörunúmer 906.120.10
| Vörunúmer | 906.120.10 |
Vörunúmer 906.120.10
| Lengd: | 19 cm |
| Vörunúmer: | 906.120.10 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 26 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,16 kg |
| Nettóþyngd: | 0,15 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls