82.000,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
VRETSTORP
10 10 ára ábyrgð
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is
Vörunúmer 204.726.02
3 pakkning(ar) alls
Húsgagnið hefur verið prófað og stenst kröfur um burðarþol og endingu. Prófin líkja eftir eðlilegri notkun vörunnar og eru miðuð við að notendur vegi allt að 110 kg.
| Lengd: | 206 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 24 cm |
| Heildarþyngd: | 33,10 kg |
| Nettóþyngd: | 29,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 365,0 l |
| Lengd: | 203 cm |
| Breidd: | 75 cm |
| Hæð: | 24 cm |
| Heildarþyngd: | 31,30 kg |
| Nettóþyngd: | 27,48 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 363,0 l |
| Lengd: | 203 cm |
| Breidd: | 76 cm |
| Hæð: | 18 cm |
| Heildarþyngd: | 21,70 kg |
| Nettóþyngd: | 18,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 275,9 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 204.726.02
| Vörunúmer | 204.726.02 |
Vörunúmer 204.726.02
| Breidd: | 244 cm |
| Dýpt: | 96 cm |
| Hæð: | 91 cm |
| Dýpt sætis: | 52 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| Breidd rúms: | 140 cm |
| Lengd rúms: | 200 cm |
| Vörunúmer: | 204.726.02 |
| Pakkningar: | 3 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 206 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 24 cm |
| Heildarþyngd: | 33,10 kg |
| Nettóþyngd: | 29,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 365,0 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 203 cm |
| Breidd: | 75 cm |
| Hæð: | 24 cm |
| Heildarþyngd: | 31,30 kg |
| Nettóþyngd: | 27,48 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 363,0 l |
| pakkning 3 | |
| Lengd: | 203 cm |
| Breidd: | 76 cm |
| Hæð: | 18 cm |
| Heildarþyngd: | 21,70 kg |
| Nettóþyngd: | 18,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 275,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls