2.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
FLODBJÖRK
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Handofið af færu handverksfólki og því er hver hlutur einstakur.
Handofinn plastreyr lítur út eins og náttúrulegur reyr en endist betur utandyra.
Innri pottur úr plasti gerir blómapottinn vatnsheldan.
Vörunúmer 406.124.80
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút.
Hægt að nota inni og úti.
Setjið leirkúlur í botninn svo vatn geti runnið frá rótunum.
| Lengd: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 0,51 kg |
| Nettóþyngd: | 0,51 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,7 l |
| Þvermál hvers pakka: | 32 cm |
Vörunúmer 406.124.80
| Vörunúmer | 406.124.80 |
Vörunúmer 406.124.80
| Hæð: | 15 cm |
| Innra þvermál: | 27 cm |
| Burðarþol: | 5 kg |
| Ytra þvermál: | 30 cm |
| Hæð með hengi: | 86 cm |
| Vörunúmer: | 406.124.80 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 0,51 kg |
| Nettóþyngd: | 0,51 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,7 l |
| Þvermál hvers pakka: | 32 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls