2.690,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
GERBERA
Skapaðu þína eigin gróðurvin með grænum og vænum plöntum. Eða fáðu frá þeim innblástur til að skapa. Plöntur og blóm eru góðir meðleigjendur – ný planta færir þig nær náttúrunni.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 106.240.07
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 55 cm |
| Heildarþyngd: | 1,00 kg |
| Nettóþyngd: | 1,00 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 27,0 l |
| Þvermál hvers pakka: | 25 cm |
Vörunúmer 106.240.07
| Vörunúmer | 106.240.07 |
Vörunúmer 106.240.07
| Vörunúmer: | 106.240.07 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 55 cm |
| Heildarþyngd: | 1,00 kg |
| Nettóþyngd: | 1,00 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 27,0 l |
| Þvermál hvers pakka: | 25 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls