Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPÅKRA
10 10 ára ábyrgð
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Fæturnir lyfta sófanum upp af gólfinu, gera hann léttari og auðvelda þrif.
Þetta áklæði er úr bouclé-efninu Axvall, sem er mjúkt og stílhreint efni með líflegum karakter.
Í öllu efni sófans er að minnsta kosti 90% endurunnið pólýester og að minnsta kosti 70% endurunnið pólýester í vattinu.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Fæturnir lyfta sófanum upp af gólfinu, gera hann léttari og auðvelda þrif.
Þetta áklæði er úr bouclé-efninu Axvall, sem er mjúkt og stílhreint efni með líflegum karakter.
Í öllu efni sófans er að minnsta kosti 90% endurunnið pólýester og að minnsta kosti 70% endurunnið pólýester í vattinu.
Vörunúmer 896.129.35
4 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 132 cm |
| Breidd: | 82 cm |
| Hæð: | 34 cm |
| Heildarþyngd: | 24,20 kg |
| Nettóþyngd: | 19,86 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 365,8 l |
| Lengd: | 16 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,56 kg |
| Nettóþyngd: | 0,52 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 2,15 kg |
| Nettóþyngd: | 1,85 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
Vörunúmer 896.129.35
| Vörunúmer | 896.129.35 |
Vörunúmer 896.129.35
| Breidd: | 127 cm |
| Dýpt: | 77 cm |
| Hæð: | 46 cm |
| Hæð undir húsgagni: | 14 cm |
| Grind, skemill UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 106.188.41 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 132 cm |
| Breidd: | 82 cm |
| Hæð: | 34 cm |
| Heildarþyngd: | 24,20 kg |
| Nettóþyngd: | 19,86 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 365,8 l |
| Fótur BASTLUNDA | |
| Vörunúmer: | 206.204.24 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 16 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,56 kg |
| Nettóþyngd: | 0,52 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
| áklæði á skemil UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 406.189.48 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 2,15 kg |
| Nettóþyngd: | 1,85 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls