10 ára ábyrgð
Gæðir gamla uppáhaldsstólnum nýju lífi. Við kynntum þennan stól fyrst á sjötta áratugnum. Um 60 árum síðar er hann aftur kominn í verslanir okkar með sama handverki, útliti og þægindum. Njóttu!
15.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
STRANDMON
10 10 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hátt bakið veitir hálsinum góðan stuðning svo þú getir slakað virkilega á.
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is
Sulviken áklæðið er úr endurunnu, slitsterku, dope-lituðu pólýesterefni með sléttri áferð og klassísku köflóttu mynstri.
Vörunúmer 906.131.80
1 pakkning(ar) alls
Sófarnir/stólarnir eru hannaðir fyrir notkun á heimilum og prófaðir samkvæmt staðlinum EN 12520.
| Lengd: | 62 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 34 cm |
| Heildarþyngd: | 8,64 kg |
| Nettóþyngd: | 7,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 88,5 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 906.131.80
| Vörunúmer | 906.131.80 |
Vörunúmer 906.131.80
| Lengd: | 60 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 44 cm |
| Vörunúmer: | 906.131.80 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 62 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 34 cm |
| Heildarþyngd: | 8,64 kg |
| Nettóþyngd: | 7,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 88,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls