2.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
STRANDMON
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 006.363.55
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 24 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,66 kg |
| Nettóþyngd: | 0,51 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,3 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 006.363.55
| Vörunúmer | 006.363.55 |
Vörunúmer 006.363.55
| Vörunúmer: | 006.363.55 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 24 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,66 kg |
| Nettóþyngd: | 0,51 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,3 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls