2.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
STRANDMON
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 606.363.57
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 24 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,55 kg |
| Nettóþyngd: | 0,40 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,6 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 606.363.57
| Vörunúmer | 606.363.57 |
Vörunúmer 606.363.57
| Vörunúmer: | 606.363.57 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 24 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,55 kg |
| Nettóþyngd: | 0,40 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls