8.900,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPÅKRA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Þetta áklæði er úr bouclé-efninu Axvall, sem er mjúkt og stílhreint efni með líflegum karakter.
Það er auðvelt að taka áklæðið af og þvo í vél og því getur þú notið sófans án þess að hafa áhyggjur af að eitthvað sullist niður.
Vörunúmer 406.189.48
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 2,15 kg |
| Nettóþyngd: | 1,85 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 406.189.48
| Vörunúmer | 406.189.48 |
Vörunúmer 406.189.48
| Breidd: | 70 cm |
| Dýpt: | 95 cm |
| Hæð: | 71 cm |
| Dýpt sætis: | 69 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| Vörunúmer: | 406.189.48 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 2,15 kg |
| Nettóþyngd: | 1,85 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls