BÄCKMÄRKEN
Púðaver,
40x58 cm, marglitt/röndótt
995,-
995
Magn:
-
+
BÄCKMÄRKEN
BÄCKMÄRKEN bómullarpúðaverið er með nútímalegum marglitum röndum sem lífga upp á rýmið. Passar vel við GURLI púðaverin og DAGGKÅPOR teppi.
995,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BÄCKMÄRKEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Rennilás auðveldar þér að taka púðaverið af.
Varan er úr 50% endurunninni bómull.
Vörunúmer 405.996.43
1 pakkning(ar) alls
Má þvo í vél við hámark 40°C, viðkvæmur þvottur. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Straujaðu við hámark 200°C. Má ekki þurrhreinsa.
Passar fyrir 40×58 cm innri púða.
Innri púðinn er seldur sér.
Endurunnin bómull hjá IKEA er bómull sem er unnin úr bómullarafgöngum, eins og garni, efni, fatnaði o.s.frv. og vottuð af Global Recycled Standard (GRS).
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,16 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 405.996.43
| Vörunúmer | 405.996.43 |
Vörunúmer 405.996.43
| Lengd: | 40 cm |
| Breidd: | 58 cm |
| Vörunúmer: | 405.996.43 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,16 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls