895,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
PELARKÖRSBÄR
„Innblásin af óvæntum mynstrum úr náttúrunni nær textíllínan fyrir vorið 2026 að fanga töfrandi form og líflega liti á óvæntan en fallegan hátt. Ég notaði blek og vatnsliti sem einhvern vegin öðlast líf af sjálfu sér og hentar einstaklega vel til að teikna viðkvæm laufblöð og krónublöð. Sem Svíi þrái ég alltaf gróður og blóm eftir langan vetur og ég vona að vörulínan lífgi upp á heimilið með fallegum litum og örlítið af blómlegri náttúru.“
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Bómull er mjúkt náttúrulegt efni sem er auðvelt í umhirðu því það má þvo í vél.
Varan er úr 50% endurunninni bómull.
Púðaverið er með rennilás og því auðvelt að taka það af og þvo.
Vörunúmer 206.291.94
1 pakkning(ar) alls
Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má setja í þurrkara við lágan hita, (hámark 60°C). Straujaðu við hámark 150°C. Má ekki þurrhreinsa.
Passar fyrir 50×50 cm innri púða.
Innri púðinn er seldur sér.
Hvert púðaver er einstakt þar sem þau eru sniðin úr efninu af handahófi.
Inniheldur minnst 50% endurunna bómull.
Endurunnin bómull hjá IKEA er bómull sem er unnin úr bómullarafgöngum, eins og garni, efni, fatnaði o.s.frv. og vottuð af Global Recycled Standard (GRS).
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Vörunúmer 206.291.94
| Vörunúmer | 206.291.94 |
Vörunúmer 206.291.94
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Vörunúmer: | 206.291.94 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls