4.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SOLUPPGÅNG
Með mínu framlagi til SOLUPPGÅNG vildi ég hvetja fólk til að fara út í náttúruna. Hönnunin er skemmtileg blanda af japanskri fagurfræði, borgarlífi og klassískri hönnun. Allar eru þær hagnýtar, úr endingargóðum náttúrulegum efnum, í fallegum jarðlitum og með vinalegu yfirbragði. Ég vona að útlitið heilli fólk en fyrir mér er mikilvægast að þær séu notaðar. Drífðu þér út – grillaðu og njóttu með fjölskyldu og vinum!
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Teppið er bólstrað og vatnsfráhrindandi – hentar vel í lautarferðina eða á ströndina.
Auðvelt að rúlla upp og binda saman með ólunum sem eru saumaðar í teppið.
Ólarnar gera þér kleift að pakka teppinu þétt saman og þá er auðvelt að halda á því.
Vörunúmer 306.198.49
1 pakkning(ar) alls
Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má setja í þurrkara við lágan hita, (hámark 60°C). Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa.
| Lengd: | 44 cm |
| Heildarþyngd: | 1,47 kg |
| Nettóþyngd: | 1,47 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 10,0 l |
| Þvermál hvers pakka: | 17 cm |
Vörunúmer 306.198.49
| Vörunúmer | 306.198.49 |
Vörunúmer 306.198.49
| Lengd: | 170 cm |
| Breidd: | 130 cm |
| Vörunúmer: | 306.198.49 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 44 cm |
| Heildarþyngd: | 1,47 kg |
| Nettóþyngd: | 1,47 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 10,0 l |
| Þvermál hvers pakka: | 17 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls