7.950,-
7.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
GUNDE
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Málmgrindin gerir borðið mjög sterklegt.
Einföld og stílhrein hönnunin á borðinu gerir það að verkum að það passar við ýmsa stíla.
Borðplatan er húðuð með melamínþynnu sem er endingargóð, auðveld í þrifum og notaleg viðkomu.
Hægt að fella saman til að spara pláss.
Borðið kemur samsett svo þú getur byrjað að nota það strax.
Vörunúmer 005.468.97
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Passaðu upp á að þurrka vel með mjúkum klút eftir þrif.
Settu meðfylgjandi lykkjur utan um fæturna á borðinu til að læsa því í uppréttri stöðu.
Notist aðeins innandyra.
| Lengd: | 100 cm |
| Breidd: | 68 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 9,43 kg |
| Nettóþyngd: | 9,29 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 41,6 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 005.468.97
| Vörunúmer | 005.468.97 |
Vörunúmer 005.468.97
| Hæð: | 73 cm |
| Lengd: | 67 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Vörunúmer: | 005.468.97 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 100 cm |
| Breidd: | 68 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 9,43 kg |
| Nettóþyngd: | 9,29 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 41,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls