Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPDATERA
Passar í 40 cm breiða MAXIMERA skúffu. Notaðu með öðrum skipulagsvörum úr UPPDATERA línunni fyrir aðrar stærðir af skúffum til að nýta plássið sem best.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Passar í 40 cm breiða MAXIMERA skúffu. Notaðu með öðrum skipulagsvörum úr UPPDATERA línunni fyrir aðrar stærðir af skúffum til að nýta plássið sem best.
Vörunúmer 796.117.95
2 pakkning(ar) alls
Hægt að nota með UPPDATERA skipulagsvörum í skúffur.
Bambus er náttúrulegt efni með einstökum og sjarmerandi litbrigðum. Litirnir geta breyst með tímanum sem eykur náttúrulegt yfirbragðið.
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,66 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,9 l |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 1,40 kg |
| Nettóþyngd: | 1,24 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,7 l |
Vörunúmer 796.117.95
| Vörunúmer | 796.117.95 |
Vörunúmer 796.117.95
| Breidd: | 51,6 cm |
| Dýpt: | 49,5 cm |
| Hæð: | 5,6 cm |
| áhaldabakki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 006.181.01 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,66 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,9 l |
| Hnífaparabakki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 404.599.73 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 1,40 kg |
| Nettóþyngd: | 1,24 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls