7.165,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPDATERA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Bambusinn gefur eldhúsinu hlýlegt yfirbragð.
Einfaldaðu skipulag hnífapara og eldhúsáhalda. Það verður auðveldara að finna það sem þú þarft í eldhússkúffunum til að leggja á borðið eða byrja að elda.
Hægt að nota með öðrum UPPDATERA skipulagsvörum í skúffur til að nýta plássið til fulls.
Vörunúmer 196.273.51
5 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Hægt að nota með UPPDATERA skipulagsvörum í skúffur.
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,66 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,9 l |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 1,40 kg |
| Nettóþyngd: | 1,24 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,7 l |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,17 kg |
| Nettóþyngd: | 0,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
| Lengd: | 41 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,40 kg |
| Nettóþyngd: | 0,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,9 l |
Vörunúmer 196.273.51
| Vörunúmer | 196.273.51 |
Vörunúmer 196.273.51
| Breidd: | 716 mm |
| Dýpt: | 495 mm |
| Hæð: | 56 mm |
| áhaldabakki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 006.181.01 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,66 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,9 l |
| Hnífaparabakki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 404.599.73 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 1,40 kg |
| Nettóþyngd: | 1,24 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,7 l |
| Kryddrekki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 506.005.75 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,17 kg |
| Nettóþyngd: | 0,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,0 l |
| Hnífarekki UPPDATERA | |
| Vörunúmer: | 804.332.07 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 41 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,40 kg |
| Nettóþyngd: | 0,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
5 pakkning(ar) alls