1.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
VARIERA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Verndar skápinn fyrir vatnsskemmdu vegna leka og leiðir vatnið fremst í hilluna eða skápinn svo þú takir strax eftir lekanum.
Veitir vörn gegn blettum og rispum.
Þurrkaðu af með rökum klút.
Hægt að sníða að stærð skápsins og í kringum rör.
Vörunúmer 602.819.93
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu með hreinum klút. Þrífðu með mjúkum rökum klút og mildu hreinsiefni án svarfefna eða sápu, ef nauðsyn krefur.
Lokaðu fyrir göt í kringum lagnir með þéttisetti.
| Lengd: | 76 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 0 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 602.819.93
| Vörunúmer | 602.819.93 |
Vörunúmer 602.819.93
| Lágmarksbreidd: | 56,0 cm |
| Hámarksbreidd: | 76,0 cm |
| Lágmarksdýpt: | 53,0 cm |
| Hámarksdýpt: | 57,2 cm |
| Flötur: | 0,43 m² |
| Vörunúmer: | 602.819.93 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 76 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 0 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls