395,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
VARIERA
Hægt að nota sem hentuga hirslu fyrir hnífapör, krydd eða penna.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hægt að nota sem hentuga hirslu fyrir hnífapör, krydd eða penna.
Vörunúmer 906.138.11
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Notaðu með öðrum VARIERA skúffuinnleggjum með eiginleikum og í stærðum sem henta þínum þörfum.
| Lengd: | 47 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,25 kg |
| Nettóþyngd: | 0,25 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
Vörunúmer 906.138.11
| Vörunúmer | 906.138.11 |
Vörunúmer 906.138.11
| Dýpt: | 47,2 cm |
| Hæð: | 5,1 cm |
| Breidd: | 20,0 cm |
| Vörunúmer: | 906.138.11 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 47 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,25 kg |
| Nettóþyngd: | 0,25 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls