7.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UTSÅDD
Heimilið ætti að vera fyrir alla þá sem þar búa, bæði fólk og gæludýr. Þess vegna höfum við hannað UTSÅDD, vörur sem svara þörfum gæludýra í stíl við heimilið. Hundar og kettir eru eins og fólk, þau borða, sofa, leika og stundum þurfa þau felustað. Við hjá IKEA erum leggjum jafn mikinn metnað í húsgögn fyrir dýr og menn. UTSÅDD vörulínan er hönnuð til að gera líf gæludýranna þægilegra, auðveldara og skemmtilegra.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hundar og kettir eru hluti af fjölskyldunni – og heimilinu. UTSÅDD vörulínan er hönnuð til að gera líf gæludýranna þægilegra, auðveldara og skemmtilegra.
Auðvelt að halda hreinu; hægt að taka áklæðið af og þvo í vél.
Stamt undirlag; Bælið helst á sínum stað.
Hægt er að brjóta eina hliðina niður til að gera meira pláss fyrir hundinn.
Vörunúmer 905.677.72
1 pakkning(ar) alls
Fyrir meðalstóra hunda.
Passar hundum sem vega allt að 20 kg.
Notist aðeins innandyra.
Ekki ætlað fyrir börn.
Ef einhver partur losnar eða skemmist skalt þú fjarlægja vöruna og farga henni.
| Lengd: | 83 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 2,07 kg |
| Nettóþyngd: | 1,96 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 47,0 l |
Vörunúmer 905.677.72
| Vörunúmer | 905.677.72 |
Vörunúmer 905.677.72
| Lengd: | 79 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Þyngd fyllingar: | 1000 g |
| Heildarþyngd: | 1944 g |
| Vörunúmer: | 905.677.72 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 83 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 2,07 kg |
| Nettóþyngd: | 1,96 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 47,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls