Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALEX
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 196.280.20
2 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 52 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,34 kg |
| Nettóþyngd: | 0,34 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,3 l |
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 27,66 kg |
| Nettóþyngd: | 26,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 51,8 l |
Vörunúmer 196.280.20
| Vörunúmer | 196.280.20 |
Vörunúmer 196.280.20
| Dýpt: | 58 cm |
| Hæð: | 76 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Skúffuinnlegg ALEX | |
| Vörunúmer: | 305.951.55 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 52 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,34 kg |
| Nettóþyngd: | 0,34 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,3 l |
| Skúffueining ALEX | |
| Vörunúmer: | 605.888.94 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 81 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 27,66 kg |
| Nettóþyngd: | 26,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 51,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls