7.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
FRIIDROTT
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hentug eining á hjólum sem er auðvelt að færa til.
Stíhrein og nútímaleg hönnun sem kemur vel út á flestum heimilum.
Vörunúmer 606.090.71
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút. Herða þarf á skrúfum um tveimur vikum eftir samsetningu til að auka stöðugleika, og svo eftir þörfum.
Hjól eru innifalin.
Varan hefur verið hönnuð og prófuð fyrir notkun á heimilum.
| Lengd: | 55 cm |
| Breidd: | 41 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 13,13 kg |
| Nettóþyngd: | 12,58 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 25,3 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 606.090.71
| Vörunúmer | 606.090.71 |
Vörunúmer 606.090.71
| Dýpt: | 40 cm |
| Dýpt skúffu (innanmál): | 34 cm |
| Hæð: | 56 cm |
| Burðarþol: | 10 kg |
| Breidd: | 35 cm |
| Burðarþol/skúffa: | 2 kg |
| Vörunúmer: | 606.090.71 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 55 cm |
| Breidd: | 41 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 13,13 kg |
| Nettóþyngd: | 12,58 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 25,3 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls