Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
TROTTEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 594.420.82
6 pakkning(ar) alls
Hægt að taka í sundur fyrir endurvinnslu eða orkunýtingu ef það er mögulegt á þínu svæði.
Hirslan hefur verið prófuð fyrir notkun í atvinnuskyni og uppfyllir kröfur um endingu og stöðugleika samkvæmt eftirfarandi stöðlum: EN 14073, EN14074, ANSI/BIFMA x5.9 og ISO-7170.
| Lengd: | 122 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 23,00 kg |
| Nettóþyngd: | 20,11 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 103,1 l |
| Lengd: | 84 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 12 cm |
| Heildarþyngd: | 20,20 kg |
| Nettóþyngd: | 18,47 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 64,8 l |
Vörunúmer 594.420.82
| Vörunúmer | 594.420.82 |
Vörunúmer 594.420.82
| Hæð: | 180 cm |
| Breidd: | 240 cm |
| Skápur með rennihurðum TROTTEN | |
| Vörunúmer: | 804.747.59 |
| Pakkningar: | 6 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 122 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 23,00 kg |
| Nettóþyngd: | 20,11 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 103,1 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 84 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 12 cm |
| Heildarþyngd: | 20,20 kg |
| Nettóþyngd: | 18,47 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 64,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
6 pakkning(ar) alls