2.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
DJURTRÄNARE
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Auðvelt að taka með sér.
Það er auðveldara að hafa skipulag á eigum sínum og finna það sem mann vantar ef þær eru geymdar í körfum.
Handofin af færu handverksfólki og því er hver karfa einstök.
Handofinn plastreyr lítur út eins og náttúrulegur reyr en endist betur utandyra.
Vörunúmer 006.211.27
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með mjúkum rökum klút.
Hægt að nota inni og úti.
Körfurnar eru handofnar og gætu þ.a.l. verið misjafnar að stærð.
Karfan er ekki ætluð fyrir matvæli en þú getur auðvitað geymt aðra hluti í henni í eldhúsinu.
Hentar einnig á baðherberginu.
| Lengd: | 35 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 19 cm |
| Heildarþyngd: | 0,81 kg |
| Nettóþyngd: | 0,81 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 17,0 l |
Vörunúmer 006.211.27
| Vörunúmer | 006.211.27 |
Vörunúmer 006.211.27
| Dýpt: | 35 cm |
| Hæð: | 19 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Vörunúmer: | 006.211.27 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 35 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 19 cm |
| Heildarþyngd: | 0,81 kg |
| Nettóþyngd: | 0,81 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 17,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls