3.450,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
VÅGLIG
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Forboruð göt á skúffuframhliðinni einfalda uppsetningu.
Vörunúmer 005.181.92
1 pakkning(ar) alls
Gerir þér kleift að festa allt að fjórar framhliðar á uppþvottavélina svo hún falli fullkomlega inn í eldhúsið.
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 1,59 kg |
| Nettóþyngd: | 1,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 005.181.92
| Vörunúmer | 005.181.92 |
Vörunúmer 005.181.92
| Breidd: | 7,1 cm |
| Hæð: | 74,0 cm |
| Vörunúmer: | 005.181.92 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 1,59 kg |
| Nettóþyngd: | 1,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls