Stílhreinar og ávalar línurnar gefa baðherberginu nýtt og ferskt yfirbragð. Hægt að bæta við öðrum vörum úr EKOLN línunni fyrir samræmt útlit. Stundum geta örlitlar breytingar skipt gríðarlegu máli.
995,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
EKOLN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Auðvelt er að fylla með uppáhaldssápunni.
Passar með öðrum vörum í EKOLN línunni.
Vörunúmer 506.182.26
1 pakkning(ar) alls
Passar með öðrum vörum í EKOLN línunni.
| Lengd: | 18 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,26 kg |
| Nettóþyngd: | 0,26 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Vörunúmer 506.182.26
| Vörunúmer | 506.182.26 |
Vörunúmer 506.182.26
| Hæð: | 18 cm |
| Rúmtak: | 300 ml |
| Vörunúmer: | 506.182.26 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 18 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,26 kg |
| Nettóþyngd: | 0,26 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls