Stílhreinar og ávalar línurnar gefa baðherberginu nýtt og ferskt yfirbragð. Hægt að bæta við öðrum vörum úr EKOLN línunni fyrir samræmt útlit. Stundum geta örlitlar breytingar skipt gríðarlegu máli.
795,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
EKOLN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hentar vel undir tannbursta og tannkrem.
Passar með öðrum vörum í EKOLN línunni.
Vörunúmer 006.182.38
1 pakkning(ar) alls
Passar með öðrum vörum í EKOLN línunni.
| Lengd: | 11 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,28 kg |
| Nettóþyngd: | 0,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Vörunúmer 006.182.38
| Vörunúmer | 006.182.38 |
Vörunúmer 006.182.38
| Hæð: | 11 cm |
| Vörunúmer: | 006.182.38 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 11 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,28 kg |
| Nettóþyngd: | 0,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls