46.800,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 595.382.30
10 pakkning(ar) alls
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
Bættu við hnúð eða höldu.
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 6,00 kg |
| Nettóþyngd: | 5,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,16 kg |
| Nettóþyngd: | 0,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,31 kg |
| Nettóþyngd: | 0,29 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
| Lengd: | 239 cm |
| Breidd: | 61 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 51,90 kg |
| Nettóþyngd: | 49,86 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 94,0 l |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,92 kg |
| Nettóþyngd: | 2,66 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,5 l |
| Lengd: | 109 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 7,25 kg |
| Nettóþyngd: | 6,71 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 13,4 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
| Lengd: | 61 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,95 kg |
| Nettóþyngd: | 3,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,0 l |
Vörunúmer 595.382.30
| Vörunúmer | 595.382.30 |
Vörunúmer 595.382.30
| Breidd: | 60,0 cm |
| Dýpt: | 61,6 cm |
| Hæð: | 228,0 cm |
| Dýpt hirslu: | 60,0 cm |
| Hæð skáps: | 220,0 cm |
| Hurð HAVSTORP | |
| Vörunúmer: | 105.684.88 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 6,00 kg |
| Nettóþyngd: | 5,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
| Löm UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 202.046.47 |
| Pakkningar: | 3 |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,16 kg |
| Nettóþyngd: | 0,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
| Sökkull með loftrist METOD | |
| Vörunúmer: | 302.214.58 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,31 kg |
| Nettóþyngd: | 0,29 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
| Hár skápur fyrir kæliskáp/ofn METOD | |
| Vörunúmer: | 502.135.70 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 239 cm |
| Breidd: | 61 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 51,90 kg |
| Nettóþyngd: | 49,86 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 94,0 l |
| Hurð HAVSTORP | |
| Vörunúmer: | 505.684.86 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,92 kg |
| Nettóþyngd: | 2,66 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,5 l |
| Hurð HAVSTORP | |
| Vörunúmer: | 605.684.81 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 109 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 7,25 kg |
| Nettóþyngd: | 6,71 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 13,4 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
| Hilla með loftrist UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 902.135.73 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 61 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,95 kg |
| Nettóþyngd: | 3,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
10 pakkning(ar) alls