550,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALTARLIDEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 306.025.18
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút.
Notaðu með 42 cm djúpri ALTARLIDEN vírgrind.
Hannað fyrir 42 cm djúpan LASTARE skáp.
| Lengd: | 45 cm |
| Breidd: | 6 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,33 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 306.025.18
| Vörunúmer | 306.025.18 |
Vörunúmer 306.025.18
| Dýpt einingar: | 42 cm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 306.025.18 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 45 cm |
| Breidd: | 6 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,33 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls