650,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALTARLIDEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 106.025.19
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút.
Hannað fyrir 62 cm djúpan LASTARE fataskáp.
Notaðu með 62 cm djúpri ALTARLIDEN vírgrind.
| Lengd: | 65 cm |
| Breidd: | 6 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,48 kg |
| Nettóþyngd: | 0,46 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,7 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 106.025.19
| Vörunúmer | 106.025.19 |
Vörunúmer 106.025.19
| Dýpt einingar: | 62 cm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 106.025.19 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 65 cm |
| Breidd: | 6 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,48 kg |
| Nettóþyngd: | 0,46 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls