1.150,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALTARLIDEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 605.966.86
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fæst í mismunandi breiddum og dýptum.
Karfan rúmar allt að 12 pör af samanbrotnum buxum eða 20 stuttermaboli.
Passar með LASTARE skápum.
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 1,23 kg |
| Nettóþyngd: | 1,22 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 36,5 l |
Vörunúmer 605.966.86
| Vörunúmer | 605.966.86 |
Vörunúmer 605.966.86
| Breidd: | 73,8 cm |
| Dýpt: | 36,0 cm |
| Breidd kerfis: | 80 cm |
| Dýpt einingar: | 42 cm |
| Hámarksdýpt útdregið: | 20,5 cm |
| Burðarþol: | 10 kg |
| Vörunúmer: | 605.966.86 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 1,23 kg |
| Nettóþyngd: | 1,22 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 36,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls