1.050,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALTARLIDEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 105.966.84
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fæst í mismunandi breiddum og dýptum.
| Lengd: | 54 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 0,94 kg |
| Nettóþyngd: | 0,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 25,2 l |
Vörunúmer 105.966.84
| Vörunúmer | 105.966.84 |
Vörunúmer 105.966.84
| Breidd: | 53,8 cm |
| Dýpt: | 36,0 cm |
| Breidd kerfis: | 60 cm |
| Dýpt einingar: | 42 cm |
| Burðarþol: | 10 kg |
| Hámarksdýpt útdregið: | 20,5 cm |
| Vörunúmer: | 105.966.84 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 54 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 0,94 kg |
| Nettóþyngd: | 0,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 25,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls