1.050,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALTARLIDEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 305.966.83
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fæst í mismunandi breiddum og dýptum.
Karfan rúmar um fjórar samanbrotnar buxur eða átta boli.
Passar með LASTARE skápum.
| Lengd: | 56 cm |
| Breidd: | 34 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 0,92 kg |
| Nettóþyngd: | 0,89 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 24,6 l |
Vörunúmer 305.966.83
| Vörunúmer | 305.966.83 |
Vörunúmer 305.966.83
| Dýpt: | 56,0 cm |
| Breidd: | 33,8 cm |
| Breidd kerfis: | 40 cm |
| Dýpt einingar: | 62 cm |
| Burðarþol: | 10 kg |
| Hámarksdýpt útdregið: | 37 cm |
| Vörunúmer: | 305.966.83 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 56 cm |
| Breidd: | 34 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 0,92 kg |
| Nettóþyngd: | 0,89 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 24,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls