950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALTARLIDEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 505.966.82
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút.
Fæst í mismunandi breiddum og dýptum.
Passar með LASTARE skápum.
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 34 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 0,67 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 15,8 l |
Vörunúmer 505.966.82
| Vörunúmer | 505.966.82 |
Vörunúmer 505.966.82
| Breidd: | 33,8 cm |
| Dýpt: | 36,0 cm |
| Breidd kerfis: | 40 cm |
| Dýpt einingar: | 42 cm |
| Burðarþol: | 10 kg |
| Hámarksdýpt útdregið: | 20,5 cm |
| Vörunúmer: | 505.966.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 34 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 0,67 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 15,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls