1.450,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ALTARLIDEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 405.966.87
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu með hreinum klút.
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 1,64 kg |
| Nettóþyngd: | 1,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 55,8 l |
Vörunúmer 405.966.87
| Vörunúmer | 405.966.87 |
Vörunúmer 405.966.87
| Breidd: | 73,8 cm |
| Dýpt: | 56,0 cm |
| Breidd kerfis: | 80 cm |
| Dýpt einingar: | 62 cm |
| Hámarksdýpt útdregið: | 37 cm |
| Vörunúmer: | 405.966.87 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 1,64 kg |
| Nettóþyngd: | 1,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 55,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls