ÖNNERUP
Nánari upplýsingar fást í verslun eða þjónustuveri
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ÖNNERUP
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 096.113.98
10 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút. Þurrkaðu af með mjúkum, rökum klút og mildum uppþvottalegi eða sápu, ef þörf krefur.
Þarf að festa við vegg af öryggisástæðum. Veggir eru mismunandi og þurfa mismunandi skrúfur og festingar. Notaðu skrúfur og aðrar festingar sem henta veggjum heimilisins, seldar sér.
| Lengd: | 12 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,06 kg |
| Nettóþyngd: | 0,04 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,4 l |
| Lengd: | 134 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 32,40 kg |
| Nettóþyngd: | 30,88 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 63,0 l |
| Lengd: | 134 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 37,35 kg |
| Nettóþyngd: | 34,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 85,3 l |
| Lengd: | 135 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 29,95 kg |
| Nettóþyngd: | 27,52 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 81,5 l |
| Lengd: | 134 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 32,40 kg |
| Nettóþyngd: | 30,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 85,3 l |
| Lengd: | 45 cm |
| Breidd: | 41 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 0,75 kg |
| Nettóþyngd: | 0,70 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 16,6 l |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 44 cm |
| Hæð: | 18 cm |
| Heildarþyngd: | 1,98 kg |
| Nettóþyngd: | 1,58 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 38,5 l |
| Lengd: | 41 cm |
| Breidd: | 23 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 1,41 kg |
| Nettóþyngd: | 1,07 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,1 l |
Vörunúmer 096.113.98
| Vörunúmer | 096.113.98 |
Vörunúmer 096.113.98
| Breidd: | 130 cm |
| Dýpt: | 64 cm |
| Hæð: | 219 cm |
| Hnúður ENERYDA | |
| Vörunúmer: | 003.475.10 |
| Pakkningar: | 3 |
| Lengd: | 12 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,06 kg |
| Nettóþyngd: | 0,04 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,4 l |
| Eldhúskrókur ÖNNERUP | |
| Vörunúmer: | 005.002.86 |
| Pakkningar: | 4 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 134 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 32,40 kg |
| Nettóþyngd: | 30,88 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 63,0 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 134 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 37,35 kg |
| Nettóþyngd: | 34,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 85,3 l |
| pakkning 3 | |
| Lengd: | 135 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 29,95 kg |
| Nettóþyngd: | 27,52 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 81,5 l |
| pakkning 4 | |
| Lengd: | 134 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 32,40 kg |
| Nettóþyngd: | 30,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 85,3 l |
| Vatnslás/sigti fyrir 1 hólf LILLVIKEN | |
| Vörunúmer: | 103.115.39 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 45 cm |
| Breidd: | 41 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 0,75 kg |
| Nettóþyngd: | 0,70 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 16,6 l |
| Vaskur, einfaldur FYNDIG | |
| Vörunúmer: | 902.021.26 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 44 cm |
| Hæð: | 18 cm |
| Heildarþyngd: | 1,98 kg |
| Nettóþyngd: | 1,58 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 38,5 l |
| Blöndunartæki, hliðarsveif SALLSJÖN | |
| Vörunúmer: | 906.020.25 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 41 cm |
| Breidd: | 23 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 1,41 kg |
| Nettóþyngd: | 1,07 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
10 pakkning(ar) alls