Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
IVAR
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Þú getur fært hillurnar til og hagað bilinu eftir þínum þörfum.
Ómeðhöndlaður viður er endingargott náttúrulegt efni sem er enn slitsterkari þegar búið er að olíu- eða vaxbera hann.
Gegnheil fura er náttúrulegt hráefni sem verður fallegra með aldrinum.
Vörunúmer 096.312.16
9 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með þurrum klút. Þurrkaðu af með þurrum klút. Blettir nást af með strokleðri eða fínum sandpappír. Blettir nást af með strokleðri eða fínum sandpappír. Hægt að olíu- eða vaxbera, lakka eða mála með viðarmálningu til að verja yfirborðið og auðvelda umhirðu.
Vöruna er hægt að endurvinna eða nota í orkunýtingu ef það er mögulegt á þínu svæði.
VARÚÐ! Fallhætta – til að draga úr hættu á að húsgagnið falli fram fyrir sig þarf að festa það tryggilega. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 227 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 3,66 kg |
| Nettóþyngd: | 3,54 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,0 l |
| Lengd: | 83 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 4,15 kg |
| Nettóþyngd: | 4,15 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,5 l |
| Lengd: | 102 cm |
| Breidd: | 2 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Vörunúmer 096.312.16
| Vörunúmer | 096.312.16 |
Vörunúmer 096.312.16
| Breidd: | 89 cm |
| Dýpt: | 50 cm |
| Hæð: | 226 cm |
| Hliðareining IVAR | |
| Vörunúmer: | 604.846.55 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 227 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 3,66 kg |
| Nettóþyngd: | 3,54 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 9,0 l |
| Hilla IVAR | |
| Vörunúmer: | 803.181.65 |
| Pakkningar: | 6 |
| Lengd: | 83 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 4,15 kg |
| Nettóþyngd: | 4,15 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,5 l |
| Krossband OBSERVATÖR | |
| Vörunúmer: | 877.496.00 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 102 cm |
| Breidd: | 2 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
9 pakkning(ar) alls