1.250,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
KLINGSTORP
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hvítar höldurnar eru með postulínsyfirbragð, veita gott grip og gefa eldhúsinu hefðbundið útlit.
Vörunúmer 905.536.85
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með þurrum klút. Þrífðu með mjúkum rökum klút og mildu hreinsiefni án svarfefna eða sápu, ef nauðsyn krefur.
Fyrir 16-21 mm þykkar hurðir.
Skrúfur fylgja með.
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,17 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 905.536.85
| Vörunúmer | 905.536.85 |
Vörunúmer 905.536.85
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Lengd: | 141 mm |
| Þvermál borgats: | 5 mm |
| Bil milli gata: | 128 mm |
| Dýpt: | 37 mm |
| Vörunúmer: | 905.536.85 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,17 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls