SUNNERSTA
Ílát,
12x11 cm, hvítt
145,-
Magn:
-
+
SUNNERSTA
Þar sem hver sentímetri skiptir máli koma SUNNERSTA aukahlutir þér til bjargar með hirslumöguleikum sem halda hlutum innan seilingar og borðplötunni auðri.
145,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SUNNERSTA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Einnig hægt að nota þar sem er mikill raki.
Hafðu eldhúsáhöldin við höndina og losaðu um pláss á borðplötunni um leið.
Auðvelt að festa á SUNNERSTA stillanlega grind, slá eða smáeldhús.
Vörunúmer 503.037.35
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu með hreinum klút. Þrífðu með mjúkum rökum klút og mildu hreinsiefni án svarfefna eða sápu, ef nauðsyn krefur.
Passar á SUNNERSTA slá, rekka og smáeldhús.
| Lengd: | 13 cm |
| Breidd: | 12 cm |
| Hæð: | 12 cm |
| Heildarþyngd: | 0,08 kg |
| Nettóþyngd: | 0,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,8 l |
Vörunúmer 503.037.35
| Vörunúmer | 503.037.35 |
Vörunúmer 503.037.35
| Breidd: | 12 cm |
| Dýpt: | 11 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Rúmtak: | 750 ml |
| Vörunúmer: | 503.037.35 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 13 cm |
| Breidd: | 12 cm |
| Hæð: | 12 cm |
| Heildarþyngd: | 0,08 kg |
| Nettóþyngd: | 0,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls