Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
GREJIG / EKRAR
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 596.467.48
4 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 99 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 2,96 kg |
| Nettóþyngd: | 2,74 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 10,6 l |
| Lengd: | 58 cm |
| Breidd: | 28 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,73 kg |
| Nettóþyngd: | 0,66 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,2 l |
| Lengd: | 71 cm |
| Breidd: | 35 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,47 kg |
| Nettóþyngd: | 0,47 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,7 l |
Vörunúmer 596.467.48
| Vörunúmer | 596.467.48 |
Vörunúmer 596.467.48
| Fatastandur EKRAR | |
| Vörunúmer: | 104.155.94 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 99 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 2,96 kg |
| Nettóþyngd: | 2,74 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 10,6 l |
| Skóhilla GREJIG | |
| Vörunúmer: | 206.200.61 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 58 cm |
| Breidd: | 28 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,73 kg |
| Nettóþyngd: | 0,66 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,2 l |
| Skóbakki BAGGMUCK | |
| Vörunúmer: | 603.297.11 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 71 cm |
| Breidd: | 35 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,47 kg |
| Nettóþyngd: | 0,47 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls