Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JONAXEL / GREJIG
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 896.468.79
17 pakkning(ar) alls
Besta leiðin til að forðast slys þegar húsgögn falla fram fyrir sig er að festa þau tryggilega við vegg.
| Lengd: | 51 cm |
| Breidd: | 4 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,94 kg |
| Nettóþyngd: | 0,91 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
| Lengd: | 58 cm |
| Breidd: | 28 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,73 kg |
| Nettóþyngd: | 0,66 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,2 l |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 52 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 3,29 kg |
| Nettóþyngd: | 3,21 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 16,7 l |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 46 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 0,79 kg |
| Nettóþyngd: | 0,79 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 31,9 l |
| Lengd: | 71 cm |
| Breidd: | 35 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,47 kg |
| Nettóþyngd: | 0,47 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,7 l |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 7,50 kg |
| Nettóþyngd: | 6,79 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 14,7 l |
Vörunúmer 896.468.79
| Vörunúmer | 896.468.79 |
Vörunúmer 896.468.79
| Stillanleg fataslá JONAXEL | |
| Vörunúmer: | 104.299.87 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 51 cm |
| Breidd: | 4 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,94 kg |
| Nettóþyngd: | 0,91 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
| Skóhilla GREJIG | |
| Vörunúmer: | 206.200.61 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 58 cm |
| Breidd: | 28 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,73 kg |
| Nettóþyngd: | 0,66 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,2 l |
| Standur JONAXEL | |
| Vörunúmer: | 404.199.58 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 52 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 3,29 kg |
| Nettóþyngd: | 3,21 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 16,7 l |
| Vírgrind JONAXEL | |
| Vörunúmer: | 404.199.63 |
| Pakkningar: | 8 |
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 46 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 0,79 kg |
| Nettóþyngd: | 0,79 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 31,9 l |
| Skóbakki BAGGMUCK | |
| Vörunúmer: | 603.297.11 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 71 cm |
| Breidd: | 35 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,47 kg |
| Nettóþyngd: | 0,47 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,7 l |
| Hillueining JONAXEL | |
| Vörunúmer: | 704.199.71 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 7,50 kg |
| Nettóþyngd: | 6,79 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 14,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
17 pakkning(ar) alls